LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Tháng 12/2019

07

Thứ bảy

08

Chủ nhật

09

Thứ hai

10

Thứ ba

11

Thứ tư

12

Thứ năm

13

Thứ sáu

Thời gian
Trận đấu
Giải đấu

12:00

Yokohama F. Marinos
Yokohama F. Marinos
Tokyo
Tokyo
J-League - Japan

12:00

Matsumoto Yamaga
Matsumoto Yamaga
Shonan Bellmare
Shonan Bellmare
J-League - Japan

12:00

Shimizu S-Pulse
Shimizu S-Pulse
Sagan Tosu
Sagan Tosu
J-League - Japan

12:00

Nagoya Grampus
Nagoya Grampus
Kashima Antlers
Kashima Antlers
J-League - Japan

12:00

Vissel Kobe
Vissel Kobe
Júbilo Iwata
Júbilo Iwata
J-League - Japan

12:00

Oita Trinita
Oita Trinita
Cerezo Osaka
Cerezo Osaka
J-League - Japan

13:00

Wellington Phoenix
Wellington Phoenix
Western Sydney Wanderers
Western Sydney Wanderers
A-League - Australia

15:00

Krasnodar U20
Krasnodar U20
CSKA Moskva U20
CSKA Moskva U20
Youth League - Russia

16:00

Metaloglobus
Metaloglobus
Csikszereda
Csikszereda
Liga 2 - Romania

16:00

Şcolar Reşiţa
Şcolar Reşiţa
Mioveni
Mioveni
Liga 2 - Romania

16:00

Sporting Turnu
Sporting Turnu
Juventus Bucureşti
Juventus Bucureşti
Liga 2 - Romania

17:00

Dunărea Călăraşi
Dunărea Călăraşi
SSC Farul
SSC Farul
Liga 2 - Romania

17:00

Sochi U20
Sochi U20
Rubin Kazan U20
Rubin Kazan U20
Youth League - Russia

18:00

Spartak Moskva U20
Spartak Moskva U20
Rostov U20
Rostov U20
Youth League - Russia

18:15

Perth Glory W
Perth Glory W
Newcastle Jets W
Newcastle Jets W
W-League - Australia

19:00

Vietnam U23
Vietnam U23
Cambodia U23
Cambodia U23
Southeast Asian Games

19:00

Yeni Malatyaspor
Yeni Malatyaspor
Sivasspor
Sivasspor
Super Lig - Turkey

19:00

Real Madrid
Real Madrid
Espanyol
Espanyol
La Liga

19:00

Hannover 96
Hannover 96
Erzgebirge Aue
Erzgebirge Aue
2. Bundesliga - Germany

19:00

Holstein Kiel
Holstein Kiel
Osnabrück
Osnabrück
2. Bundesliga - Germany

19:30

Huddersfield Town
Huddersfield Town
Leeds United
Leeds United
Championship - England

21:00

NorthEast United
NorthEast United
Atlético de Kolkata
Atlético de Kolkata
Indian Super League - India

21:00

Concordia Chiajna
Concordia Chiajna
Rapid Bucuresti
Rapid Bucuresti
Liga 2 - Romania

21:00

Sporting de Cabinda
Sporting de Cabinda
1º de Agosto
1º de Agosto
Girabola - Angola

21:00

Académica do Lobito
Académica do Lobito
Petro de Luanda
Petro de Luanda
Girabola - Angola

21:00

Cittadella
Cittadella
Salernitana
Salernitana
Serie B - Italy

21:00

Juve Stabia
Juve Stabia
Frosinone
Frosinone
Serie B - Italy

21:00

Pisa
Pisa
Virtus Entella
Virtus Entella
Serie B - Italy

21:30

Borussia Dortmund
Borussia Dortmund
Fortuna Düsseldorf
Fortuna Düsseldorf
Bundesliga

21:30

Borussia M'gladbach
Borussia M'gladbach
Bayern München
Bayern München
Bundesliga

22:00

Huesca
Huesca
Rayo Vallecano
Rayo Vallecano
La Liga 2 - Spain

22:00

AFC Bournemouth
AFC Bournemouth
Liverpool
Liverpool
Premier League

22:00

Tottenham Hotspur
Tottenham Hotspur
Burnley
Burnley
Premier League

22:00

Granada
Granada
Deportivo Alavés
Deportivo Alavés
La Liga - Spain

22:00

Dagenham & Redbridge
Dagenham & Redbridge
Maidenhead United
Maidenhead United
Vanarama National League - England

22:00

Sheffield Wednesday
Sheffield Wednesday
Brentford
Brentford
Championship - England

23:00

Sturm Graz
Sturm Graz
Rheindorf Altach
Rheindorf Altach
Tipico Bundesliga - Austria

23:00

Sturm Graz
Sturm Graz
Rheindorf Altach
Rheindorf Altach
Tipico Bundesliga - Austria

23:00

Olympique St Quentin
Olympique St Quentin
Grande-Synthe
Grande-Synthe
Coupe de France - France

23:00

Akhisar Belediyespor
Akhisar Belediyespor
İstanbulspor
İstanbulspor
1. Lig - Turkey

23:00

Beerschot-Wilrijk
Beerschot-Wilrijk
Excelsior Virton
Excelsior Virton
First Division B - Belgium

23:00

Chindia Târgovişte
Chindia Târgovişte
CSM Iaşi
CSM Iaşi
Liga 1 - Romania

23:00

Westerlo
Westerlo
Union Saint-Gilloise
Union Saint-Gilloise
First Division B - Belgium

23:30

Lech Poznań
Lech Poznań
ŁKS Łódź
ŁKS Łódź
Ekstraklasa - Poland

23:30

Montpellier
Montpellier
PSG
PSG
Ligue 1

00:00

Sporting Gijón
Sporting Gijón
Ponferradina
Ponferradina
La Liga 2 - Spain

00:00

Galatasaray
Galatasaray
Alanyaspor
Alanyaspor
Super Lig - Turkey

00:00

Croix Football IC
Croix Football IC
Entente SSG
Entente SSG
Coupe de France - France

00:30

Bayer Leverkusen
Bayer Leverkusen
Schalke 04
Schalke 04
Bundesliga - Germany

00:30

Fréjus St-Raphaël
Fréjus St-Raphaël
Olympique d'Alès
Olympique d'Alès
Coupe de France - France

00:30

Man City
Man City
Man United
Man United
Premier League

01:30

Hermannstadt
Hermannstadt
Dinamo Bucureşti
Dinamo Bucureşti
Liga 1 - Romania

02:00

Lechia Gdańsk
Lechia Gdańsk
Wisła Płock
Wisła Płock
Ekstraklasa - Poland

02:00

Wydad Casablanca
Wydad Casablanca
Mamelodi Sundowns
Mamelodi Sundowns
CAF Champions League - International

02:30

Sint-Truiden
Sint-Truiden
Club Brugge
Club Brugge
Pro League - Belgium

02:45

Lazio
Lazio
Juventus
Juventus
Serie A

03:00

Argentino Rosario
Argentino Rosario
Centro Español
Centro Español
Primera D Metropolitana - Argentina

03:00

Barcelona
Barcelona
Mallorca
Mallorca
La Liga

03:30

Desportivo Aves
Desportivo Aves
Sporting Braga
Sporting Braga
Primeira Liga - Portugal

03:35

Huracán
Huracán
Arsenal de Sarandi
Arsenal de Sarandi
Superliga - Argentina

04:00

Crucero del Norte
Crucero del Norte
Club Atlético Güemes
Club Atlético Güemes
Torneo Federal A - Argentina

04:00

Villa Mitre
Villa Mitre
Sportivo Peñarol
Sportivo Peñarol
Torneo Federal A - Argentina

04:00

América de Cali
América de Cali
Junior
Junior
Primera A - Colombia

04:30

Unión Sunchales
Unión Sunchales
Sportivo Las Parejas
Sportivo Las Parejas
Torneo Federal A - Argentina

05:40

Talleres Córdoba
Talleres Córdoba
Unión Santa Fe
Unión Santa Fe
Superliga - Argentina

05:40

Atlético Tucumán
Atlético Tucumán
Newell's Old Boys
Newell's Old Boys
Superliga - Argentina

06:00

Santiago Wanderers
Santiago Wanderers
San Luis
San Luis
Primera B - Chile

06:00

Copiapó
Copiapó
Puerto Montt
Puerto Montt
Primera B - Chile

06:00

Cobreloa
Cobreloa
Deportes Santa Cruz
Deportes Santa Cruz
Primera B - Chile

06:00

Deportes Valdivia
Deportes Valdivia
Magallanes
Magallanes
Primera B - Chile

06:00

Deportes Temuco
Deportes Temuco
Unión San Felipe
Unión San Felipe
Primera B - Chile

06:00

Monterrey W
Monterrey W
Tigres UANL W
Tigres UANL W
Liga Mx Women - Mexico

06:00

Audax Italiano
Audax Italiano
Univ. Concepción
Univ. Concepción
Primera Division - Chile

06:00

Unión Española
Unión Española
Antofagasta
Antofagasta
Primera Division - Chile

06:00

Colo-Colo
Colo-Colo
Unión La Calera
Unión La Calera
Primera Division - Chile

06:00

Palestino
Palestino
Deportes Iquique
Deportes Iquique
Primera Division - Chile

06:00

Curicó Unido
Curicó Unido
Universidad Chile
Universidad Chile
Primera Division - Chile

06:00

Universidad Católica
Universidad Católica
Huachipato
Huachipato
Primera Division - Chile

06:00

Defensores Belgrano VR
Defensores Belgrano VR
CDJU Gualeguaychu
CDJU Gualeguaychu
Torneo Federal A - Argentina

08:00

Canterbury United
Canterbury United
Auckland City
Auckland City
Premiership - New Zealand

08:00

Hamilton Wanderers
Hamilton Wanderers
Waitakere United
Waitakere United
Premiership - New Zealand

08:00

Tasman United
Tasman United
Wellington Phoenix Res
Wellington Phoenix Res
Premiership - New Zealand

10:00

Eastern Suburbs
Eastern Suburbs
Team Wellington
Team Wellington
Premiership - New Zealand

11:00

Vanraure Hachinohe
Vanraure Hachinohe
Cerezo Osaka U23
Cerezo Osaka U23
J3-League - Japan

11:00

Grulla Morioka
Grulla Morioka
Kamatamare Sanuki
Kamatamare Sanuki
J3-League - Japan

11:00

Blaublitz Akita
Blaublitz Akita
Sagamihara
Sagamihara
J3-League - Japan

11:00

Fukushima United
Fukushima United
ThespaKusatsu Gunma
ThespaKusatsu Gunma
J3-League - Japan

11:00

Parceiro Nagano
Parceiro Nagano
Roasso Kumamoto
Roasso Kumamoto
J3-League - Japan

11:00

Fujieda MYFC
Fujieda MYFC
Giravanz Kitakyushu
Giravanz Kitakyushu
J3-League - Japan

11:00

Azul Claro Numazu
Azul Claro Numazu
Kataller Toyama
Kataller Toyama
J3-League - Japan

11:00

Gainare Tottori
Gainare Tottori
YSCC
YSCC
J3-League - Japan

11:00

Tokyo U23
Tokyo U23
Gamba Osaka U23
Gamba Osaka U23
J3-League - Japan

11:05

Tokushima Vortis
Tokushima Vortis
Montedio Yamagata
Montedio Yamagata
J2-League - Japan

LỊCH THI ĐẤU

Bóng đá là một trong những bộ môn thể thao vua, mỗi năm có đến hàng trăm; hàng nghìn trận đấu bóng đá ở các giải đấu khác nhau diễn ra. Vì vậy, chuyên mục Lịch thi đấu của Kênh Truc Tiep Bong Da được xây dựng nhằm giúp các Fan hâm mộ bóng đá nắm rõ được các trận đấu, giải đấu sẽ diễn ra trong thời gian tới.

Kênh Tructiepbongda.info - Cập nhật lịch thi đấu bóng đá nhanh và chính xác

  • Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai đối với tất cả các trận đối đầu sẽ được kênh tructiepbongda.info cập nhật nhanh chóng, chi tiết về thời gian diễn ra.
  • Thứ tự các trận đấu diễn ra được sắp xếp, phân bố trên trang một cách khoa học, hợp lý và theo đúng thứ tự thời gian trận đấu diễn ra. Để khi truy cập vào chuyên mục Lịch thi đấu, các độc giả dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng.
  • Tại chuyên mục Lịch thi đấu bóng đá hôm nay sẽ được bố trí cụ thể về thời gian: thứ/ ngày/ tháng diễn ra trận đấu. Click tiếp để có thể xem được chính xác về những trận đối đầu sẽ diễn ra trong những ngày tiếp theo.
  • Với thao tác đơn giản, chỉ cần tìm kiếm trận đấu bạn muốn xem và click vào mục “Xem ngay” là đã có thể tận hưởng được những phút thi đấu của đội bóng mà mình yêu thích.

Cập nhật lịch thi đấu các giải trên Thế giới và Việt Nam

  • Tại chuyên mục Lịch thi đấu, đội ngũ chuyên gia của chúng tôi sẽ sưu tầm, chia sẻ các link trực tiếp bóng đá nhanh chóng và có chất lượng tốt đến với các Fan hâm mộ và đưa ra những Tin tức bóng đá HOT nhất mới nhất trong ngày.
  • Cập nhật lịch thi đấu đối với các giải đấu trên Thế giới, trong khu vực và ở Việt Nam trong ngày hôm nay và ngày mai như: Ngoại hạng Anh, League 1, Serie A, Bundesliga, La Liga, lịch thi đấu C1, C2, King’s Cup Thai Lan,... Hay các giải nằm trong phạm vi khu vực như: Asiad, Sea Game, V - League, K - League, J - League, U19 Đông Nam Á, hay lịch thi đấu bóng đá Việt Nam hôm nay đối với tất cả các giải đấu khác nhau...
  • Lịch thi đấu hôm nay tại Kênh Trutiepbongda.info được cập nhật nhanh chóng liên tục trong suốt 24h, đặc biệt đối với các giải đấu bóng đá lớn như: bóng đá Ngoại hạng Anh, bóng đá Pháp, Tây Ban Nha, Ý, Đức,...
  • Chúng tôi sẽ sưu tầm và chia sẻ các link trực tiếp bóng đá trong ngày hôm nay hay mọi người có thể xem trước lịch thi đấu của các đội tuyển.
  • Chia sẻ thêm các link trực bóng đá trực tuyến trên các kênh truyền hình hay các kênh phát bóng đá như: K+, K+PM, K+PC, VTV3, VTV6, VTC3, Thể thao TV (kênh TTTV), HTV TT, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15,... Đội ngũ kỹ thuật sẽ update liên tục và chính xác để hỗ trợ tối đa về nhu cầu giải trí của mọi người.
  • Trên chuyên mục Lịch thi đấu có hỗ trợ tính năng tìm kiếm tìm kiếm các trận đấu sắp diễn ra theo từng giải đấu. Vì vậy, các Fan hâm mộ dễ dàng nắm bắt được thời gian diễn ra các trận trong giải đấu mình yêu thích.  

Trong thời gian truy cập vào chuyên mục Lịch thi đấu bóng đá trên Kênh trực tiếp bóng đá tructiepbongda.info nếu phát hiện những sai sót, hay không hài lòng về bất cứ vấn đề gì hãy liên hệ lại với chúng tôi. Đội ngũ kỹ thuật sẽ hỗ trợ khắc phục nhanh chóng các sự cố xảy ra. Các bạn hãy F5 liên tục để cập nhật link xem bóng đá chất lượng, giải tỏa được những giây phút căng thẳng sau ngày làm việc.